Author: ن***س
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Thanks shein it is wonderful
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Price: 64.000₫
| Material | PC |
| Driver Unit | 10mm |
| Ear Coupling Style | In-ear (Insert) |
| Impedance Range | up to 32 Ω |
| Color | Pink |
| Function | Noise Isolation |
| Interface | 3.5mm |
| Batteries Included | No |
| Type | In-ear |
| SKU | se2406295753111957 |
Author: ن***س
Date:
Review: Thanks shein it is wonderful
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: e***k
Date:
Review: كيوت وشغاله حلوه في المكالمات والمقاطع 👍🏻👍🏻
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: a***n
Date:
Review: بجننو
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: n***p
Date:
Review: حلوه جميله جدا
Màu sắc: Đen và trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm